โรงเรียนบ้านตึก
หมู่ที่ 14  ตำบลบ้านตึก  อำเภอศรีสัชนาลัย จังหวัดสุโขทัย 64130
เบอร์โทรศัพท์ 055-677033
ผู้บริหาร

นายสมาน ทองแจ้น
ผู้อำนวยการสถานศึกษา

สถิติผู้เยี่ยมชม
เปิดเว็บไซต์ 07/01/2012
ปรับปรุง 21/07/2015
สถิติผู้เข้าชม 441356
Page Views 512963
ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บไซต์ โรงเรียนบ้านตึกค่ะ...

ค่านิยม 12 ประการ
ฉบับคำกลอนจาก รมว. ศธ

หนึ่งรักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์

สองซื่อสัตย์ เสียสละ อดทนได้

 

สามกตัญญู พ่อแม่ สุดหัวใจ

 

สี่มุ่งใฝ่ เล่าเรียน เพียรวิชา

 

ห้ารักษา วัฒนธรรม ประจำชาติ

 

หกไม่ขาด ศีลธรรม ศาสนา

 

เจ็ดเรียนรู้ อธิปไตย ของประชา

 

แปดรักษา วินัย กฏหมายไทย

 

เก้าปฏิบัติ ตามพระ ราชดำรัส

 

สิบไม่ขาด พอเพียง เลี้ยงชีพได้

 

สิบเอ็ดต้อง เข้มแข็ง ทั้งกายใจ

 

สิบสองไซร้ คิดอะไร ให้ส่วนรวม

 

 



ภาพกิจกรรม
กิจกรรมเลือกตั้งประธานนักเรียน ปีการศึกษา 2558
พิธีไหว้ครู ประจำปีการศึกษา 2558
การประชุมผู้ปกครอง ภาคเรียนที่ 1/2558
องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านตึก พ่นหมอกควันตามโครงการพ่นหมอกควัน(ตัดวงจรยุง) ก่อนเปิดเรียน
การจัดค่ายวิชาการภาษาอังกฤษแบบเข้มสำหรับนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษา ปีงบประมาณ 2558
26 มีนาคม 2558 นักเรียนชั้น ป.6 เครือข่ายเจ้าหมื่นด้งสอบชิงทุน"ผอ.ไกรศรี ขีดขั้น"
18 มีนาคม 2558 งานวันแห่งความภาคภูมิใจ-วันอำลา ป.6 ปีการศึกษา 2557
ความร่วมมือระหว่างองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านตึกและโรงเรียนบ้านตึกในการจัดกิจกรรมลดภาวะโลกร้อน
ข่าวประชาสัมพันธ์
ประกาศ โรงเรียนบ้านตึก เรื่อง สอบราคาจ้างปรับปรุงซ่อมอาคารเรียน อาคารประกอบ 07 ก.พ. 58
16-18 ธ.ค.57 นักเรียนโรงเรียนบ้านตึกเข้าร่วมแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับ ป.1-6 ณ จังหวัดแพร่ 12 ธ.ค. 57
องค์การบริหารส่นตำบลบ้านตึก พ่นหมอกควันตามโครงการพ่นหมอกควัน(ตัดวงจรยุง)ก่อนเปิดเรียน 07 พ.ค. 57
ก้าวทุกวินาทีสหวิชา.Com(ขอขอบคุณสหวิชา.คอมเป็นอย่างสูง)
ภาษาไทย
ผลงานอาจารย์
ผลงานนักเรียน
ดาวน์โหลดเอกสาร
เอกสารภายใน
รายชื่อศิษย์เก่า
เช็คเกรดออนไลน์
บันทึกเกรด

โรงเรียนบ้านตึก

สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัย เขต 2

ประกาศผลการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน

ระดับภาคเหนือ ครั้งที่ 63

ณ จังหวัดเพชรบูรณ์

ระหว่าง วันที่ 18-20 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2556


รางวัลระดับเหรียญทอง
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6

1. เด็กชายกีรติ  พุ่มทรัพย์

2. เด็กหญิงณัฐกานต์  ล้วนสุคนธ์

3. เด็กหญิงณัฐณิชา  เลื่องลือ

4. เด็กหญิงณัฐวรา  สีขาว

5. เด็กชายทิวัตถ์  หอมหวล

6. เด็กชายธนากร  คุ้มคุด

7. เด็กชายธวัชชัย  ลิขิต

8. เด็กหญิงนพรัตน์  พลฤทธิ์

9. เด็กหญิงปัญจมา  ล้นเหลือ

10. เด็กชายสราวุธ  ทองแหยม

ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองครูผู้ฝึกสอน

1. นางวิลาวรรณ  ทองแจ้น

2. นางทองจันทร์  เข็มทอง

3. นายอภิชาติ  อมรมุณีพงศ์

 


สำหรับผู้ดูแลระบบ
ชื่อผู้ใช้
รหัสผ่าน
ลืมรหัสผ่าน